Cáp quang

Cáp quang-Máy tính Cát Thành phân phối các loại Cáp quang treo, cống chất lượng tốt của các hãng nổi tiếng như Sacom, Singlemode, Multimode

  • Cáp quang cam kết chât lượng , giá rẻ so với thị trường. Hơn 15 năm uy tín , bảo đảm Cáp quang Cát Thành cung cấp được kiểm tra kỹ trước khi bán, cam kết bảo hành nhanh gọn cho khách hàng. Các dòng Cáp quang được lựa chọn qua thâm niên dịch vụ bán buôn bán lẻ nhiều năm, luôn tìm hiểu và cập nhật mẫu mới bên cạnh Cáp quang thông dụng.
  • Cáp quang giá rẻ và Cáp quang cao cấp cho các lựa chọn phù hợp nhu cầu người dùng, tư vấn kinh nghiệm đáp ứng nhu cầu tối ưu cho sử dụng hợp giá Cáp quang
  • Cát Thành bán buôn , bán lẻ Cáp quang tại Hà Nội và gửi hàng trên toàn quốc, sản phẩm Cáp quang bảo đảm giá và chất lượng, dịch vụ sau bán hàng. Hơn 15 năm uy tín trên thị trường Cáp quang bảo đảm cho bạn khi mua hàng từ xa tại Cát Thành.

Cáp quang tốt - giá rẻ

33.000đ
Cáp quang treo Single mode 8FO được thiết kế nhằm đáp ứng một cách tốt nhất các yêu cầu kỹ thuật của tiêu chuẩn ITU-T G.652, các chỉ tiêu của IEC, EIA và tiêu chuẩn ngành TCN68-160 1996
35.000đ
Cáp quang luồn cống Single Mode 8FO
920.000đ
BỘ CHUYỂN ĐỔI QUANG ĐIỆN 10/100 Mbps MC110CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1310nm ở cả truyền và nhận dữ liệu
690.000đ
Bộ chuyển đổi quang điện Singlemode OPT-1100
35.000đ
Dây hàn quang pigtail SC Singlemode một đầu để trống để hàn nối vào tuyến cáp quang, dây hàn nối quang được bảo vệ và quản lý trong hộp đấu nối quang ODF.
Bạn đã xem 5 / 5 sản phẩm Cáp quang . Tìm kiếm thêm về Cáp quang :

Tìm Cáp quang

Kinh nghiệm Cáp quang